รบกวนถามเพื่อนๆหน่อยครับ ว่าล้อแม็ก vios เอามาใส่ nv ได้มั้ยครับ...ขอบคุณล่วงหน้าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุทธิชัย สุขตน, 16 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามเพื่อนๆหน่อยครับ ว่าล้อแม็ก vios เอามาใส่ nv ได้มั้ยครับ...ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. ใส่ได้ครับแต่ต้องคว้าน รูกลางให้กว้างขึ้น เป็น 59.1 มม.

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มีสองช้อย ใส่แผ่น spacer กะกลึงรูกลางหลบบ่าดุม ตามขั้งบนนน^_^

3. ขอบคุณมากครับ

ตามคุณเเจ็คกี้เลย แจ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้