ขอเสนอหน้าบ้างนะครับ เด่วจะลืมเลื่อน นักซิ่งทุ่งบางกะปิ คร๊าฟ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kroekkai Phosri, 16 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ขอเสนอหน้าบ้างนะครับ เด่วจะลืมเลื่อน นักซิ่งทุ่งบางกะปิ คร๊าฟ โชว์ได้แต่หน้าข้างสีไปแหละ555

2. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    ยินดีได้รู้จักนะคร๊าฟ ผมชื่อบี สมาชิกใหม่ซิงๆเลย

3. โถพ่อซิงจุงเบย555

4. พี่บียังซิงอยู่หรอคับ^^

5. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    คร๊าฟอาจาร์ยท๊อป ยังไม่โดนพังประตูครับ555

6. ท้อปถามมีเลสสะนัย?อิอิ

7. อย่าให้เจอแถวเชียงใหม่นะ หึๆๆๆ..

8. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    มีโอกาสจะไปเยือนนะพี่เชียงใหม่หาทางลงเขาไว้ลองหน่อยนะพี่

9. ซิงครัช สมัยจิมหลังซีคอนเลยเจ้านี้ได้ที่ 2 -_-"

10. มาๆ เดี๋ยวพาลุย 1,864 โค้ง เทือกเขาอากินะเมืองไทย เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน กิกิ..

11. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    เมื่อคืนเกือบสิ้นชีวากะลังซัดมาสิบหกน่าจะได้เส้นเกษตร-นวมินทร์ อยู่มิราดออกจากที่จอดรถข้างทางมาไอ้เราเปิดไฟไล่ก็ยังออกมาเหมือนเมาแต่งเพียบจนเกือบจะถึงตูดเปิดไฟไล่ถึงเห็นเราเขาหักออกเฉียดไป น่าจะหมดไฟติดไฟแดงจ่อตูวีออสแต่งเกียร์ออโต้ว่าจะแซงแบบนิ่มๆดันคิกดาวน์ไม่ให้แซงซะงั้นไอ้เราเขาทักมาขนาดนั้นก็จัดให้หน่อย เด่วจะว่าเอ็นวีเก่าท่อเงียบๆไม่มีน้ำยา 555ทิ้งไปนึงช่วงคันถึงไฟแดงแยกนวมินทร์ ไปนิ่มๆสบายตัว น้ำมันหมดเลย

12. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    ขับเร็วอย่ารูดซ้ายบ่อยน๊ะบี สมัยนี้มีแต่คนขับรถได้ทั้งนั้น... พี่ขับแช่ 80 พอละ อิ อิ

13. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    ผมมาเลนขวาพี่แต่เขาออกจากที่จอดแล้วมาขวาเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้