สอบถามหน่อยครับ ไดร์ชาร์จแบบนี้ของเครื่อง Nissan ตัวไหนอะครับ พอดีซื้อมาใส่ SR...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 12 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ ไดร์ชาร์จแบบนี้ของเครื่อง Nissan ตัวไหนอะครับ พอดีซื้อมาใส่ SR แล้วมันไม่ใช่ T^T

1. หา 90 a ของ nissan มาใส่เลยคับเปลี่ยนนิสหน่อยคับ ผมแปลงเองด้วยนะคับ อิอิ

2. เอาตรงรุ่นไม่ดีกว่าหรอ ตัวนี้หูมันไม่ตรงกันเลย 55+

ใช่คับ หูตั้งใช่ไหมคับ ผมแค่กลับน็อคตัวตั้งก็ตั้งได้ดั้งใจแล้วคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้