หาร้านซื้อชุดซ่อมแรคหน้าแหลมครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย บ่าแตก, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยู่แถวลำลูกกาอะครับ ร้านไหนมีขายแนะนำด้วย ด่วนๆอะจ้า

1. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ผมว่าชุดซ่อมน่าจะถามตามร้านอะไหล่รถต์คงจะได้นะครับ ร้านที่ขายเค้าน่าจะรู้ว่ารุ่นไหนใช้แทนได้
    และอีกอย่างผมว่ามันเร็วทันใจกว่าด้วยครับ

2. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ถ้าชุดซ่อมก็หาได้ตามร้านอะไหล่ทั่ว ๆ ไปเลยครับ แต่จะให้ดีคงต้องถอดตัวอย่างไปด้วยนะครับ เผื่อไม่มีตรงรุ่นเขาจะได้เทียบให้ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้