ลองแบบนี้นะครับ ผมกลัวโลโก้ไม่เด่นง่ะ ด้านหลังมีต้นไม้ ยังไงติชมได้เรยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beawki Sonjuk, 18 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    ลองแบบนี้นะครับ ผมกลัวโลโก้ไม่เด่นง่ะ ด้านหลังมีต้นไม้ ยังไงติชมได้เรยนะครับ

2. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์

3. อันแรกได้แล้วแหละ

4. กลัวจัดต่ำแหน่งไม่ได้ตอนแรกอ่ะ

5. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
  6. เพรารูปเต็มมามันลงไปแล้วให้ลากสูงต่ำ ถ้ารูปรถกะโลโก้ต่างกันมากจะเห็นไม่หมด

7. ลองแล้วอันนี้ถ้าเอาโลโก้ลงมาอีกหน่อยเกือบแตะหลังคารถสวยเลย

8. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ว่างๆ เด๋วแก้ให้นะครับ

9. สวยอยู่ครับ...เอาต้นไม้ออกเลยครับ

สวย สวย สวย ให้ 1000 ไลค์เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้