พี่ๆครับ น้ำมันเครื่องเหลือน้อย มีแค่ตรงโค้งๆของตัวL จะมีผลให้เกิดสตาร์ทไม่ติดป่าวครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nume Monthathip, 18 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ น้ำมันเครื่องเหลือน้อย มีแค่ตรงโค้งๆของตัวL จะมีผลให้เกิดสตาร์ทไม่ติดป่าวครับ #ร้อนใจมากมาย

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ไม่เกี่ยวกันคับ..ยังมีติดก้านวัดอยู่นะคับไม่ใช่แห้งหมดเกลี้ยง :)

3. Nume Monthathip

0
    0
    0
    ครับผม ผมก็ว่าอยู่ ^^

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ขีดล่างถึงขีดบน ใช้น้ำมันเครื่องประมาณลิตรนึงคับ ไม่มีผลอะไร หาเติมซนะคับ :)

5. Nume Monthathip

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้