สอบถามพี่หน่อยคับ ท่านใดมี ฝากระปุก coolant แล้วก้อกรองเดิม nissan nv...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Preera See, 18 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Preera See

Preera See Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่หน่อยคับ ท่านใดมี ฝากระปุก coolant แล้วก้อกรองเดิม nissan nv บ้างมั้ยคับเป็นระบบหัวฉีดอ่ะคับ สอบถามอีกนิดคับ โช้คหน้าด้านฝังผู้โดยสารอ่ะคับ เวลาลงหลุมที่เป็นแอ่งสโลบลงอ่ะคับ เวลาลงหลุดโช้คมันจะอิ้ดๆ เหมือนมันนิมมากเกินไปอ่ะคับ เราสามารถแก้ไขได้มั้ยคับ

2. Preera See

0
    0
    0
    หาของเพิ่มเติมคับ

3. ขอราคาหน่อยครับ

4. Preera See

0
    0
    0
    ไม่ได้ขายคับ มาหาซื้อคับ

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โช้คอัพใหม่หรือเปลี่ยนไหม่คับ เก่ายุ่น 2000+- ของใหม่ 4500+ ไม่รวมเบ้ากะสปริง

6. ปุ่มฉีดน้ำ ร้านขายอะไหล่ทั่วไปก็มีค่ะ

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้