สติ๊กเกอร์มาถึงแล้วววววว ขอบคุนมากครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เจนภพ รัตนศิริวิบูลย์, 19 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สติ๊กเกอร์มาถึงแล้วววววว ขอบคุนมากครับ

1. เมื่อคืนเจอคันนึงครับ สีเขียวติดสติ๊กเกอร์นี้เลย ก่อนเข้าสระบุรีผมบีบแตรทักอยู่ครับ

2. เขียวปีกแมงทับ ชิมิ หรือเขียวตองอ่อน เขียวไหนน้อๆๆๆๆ

3. เอ ไม่แน่ใจอ่ะครับ เปนกระบะตอนเดียว ไฟหลุมอ่ะครับ ผมก้อรีบไปบ้านอาจารย์พงศักดิ์อ่ะครับ เลยเปิดขวายาวเลย

4. ไฟเบ้า มีหลังคากะบะ รถใครหว่า

5. ไม่มีหลังคาครับ

6. รถน้องนุก สระบุรีคับ เขียวหัวเป็ด ล้อ te37 ดำขอบเงา คับผม

7. อั๊ยย่ะ !! มีกลูเกิล มาตอบแล้ว

8. อันนี้ยังไม่มีเรย

9. อยากได้อ่ะคับ

10. สั่งพร้อมกันได้พร้อมกันเบยครัชๆๆ

11. อยากได้ต้องทำไงครับ จากสมาชิคใหม่

12. สติ๊กเกอร์ติดต่อพี่ ป้ายลพบุรี ทีเจดีไซน์ ได้เลยค่ะ

13. อ่อ ครับ บีบแตรแล้วพี่เค้าหันมามองแบบ งงๆ ว่าคัยว้าาาา 555 รถผมก้อไม่มีสติ๊กเกอร์ กลับมาบ้านเพิ่งได้ครับ

ส่วนสติ๊กเกอร์ตามกระทู้ด้านล่างนะครับ เลื่อนๆหานิดหน่อยครับเด่วก้อเจอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้