สสิบถามทีครับพอดีเอารถไปถอดแก๊สมา พอเสร็จเอากลับมาเกย์ความร้อนไม่ขึ้น...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย พ่อน้องส้ม ครับผม, 2 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สสิบถามทีครับพอดีเอารถไปถอดแก๊สมา พอเสร็จเอากลับมาเกย์ความร้อนไม่ขึ้น ร้านบอกให้เอากลับไปอาจลืมเสียบสาย ผมอยากลองทำเองมันอยู่ตรงใหนครับ b14 ปี2000

1. อยู่ด้านหลังเครื่อง แถวๆระหว่างตัวเรกกูเลทเตอร์กับท่อเหล็กน้ำมาหม้อน้ำเส้นล่างครับ

ได้แล้วครับขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้