แอบมานานแล้วครับ วันนี้มารายงานตัว ชื่อเจนครับ เจอทักได้ครับวิ่งโซนนนท์-ชัยนาท...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไอ่เจน รุ้จักไว้, 30 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    แอบมานานแล้วครับ วันนี้มารายงานตัว ชื่อเจนครับ เจอทักได้ครับวิ่งโซนนนท์-ชัยนาท
    ล้อทะหัดซิ่ง 140+ผ่านเลยครับ ไม่ต้องดัน เดียวแฟนผมตบเอาผมหลบไม่ทัน

เอาเป่นว่าจอดทักดีกว่าครับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    วันนี้ก็ผ่านสามชุกชิมิ

2. ผมผ่านเมื่อวานซึนครับ ร้านพี่แอทอยู่ตรงข้ามกับป้ายสามชุกใหญ่ๆใช่ไหมครับ

3. สักวันผมต้องเปลี่ยนรถเป็นสีนี้ผมชอบมาก

คนบ้านเดียวกัน แถมยังอยุ่นนท์อีก เดะรถผมเสร็จว่างๆขับรถเล่นกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้