รูปสมาชิกใหม่ ของผมครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย joe_non@HLc, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ลูกชายครับ เกิด วันที่ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2551 เวลา 18.07 น.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2008
  2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยินดีด้วยครับ....

ขอให้เจ้าตัวเล็กมีสุขภาพที่แข็งแรง..โตเร็วๆนะครับ.....

ว่าแต่ว่าเจ้าตัวเล็กชื่อไรครับ....

3. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ยินดีด้วยน่ะครับพี่

ขอให้สุขภาพแข็งแรงน่ะค้าฟ

4. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ๆน่ะค๊าบบบ

โตไวๆๆเร้วเอารถพ่อมาซิ่ง น่ะ ......................:D:D:D:D

5. ยินดีด้วยคับ....เกิดเดือนเดียวกะลูกผมเลย อิอิ...ขอให้เเข็งเเรงๆๆคับ.....

6. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ยินดีด้วยคับ น้องน่ารักมากๆ
    ขอให้แข็งแรง เรียนเก่งๆนะคับ

7. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ยินดีด้วยครับ

8. MONTOYA

MONTOYA New Member Member

78
    0
    0
    ดีใจด้วยนะคร๊าบ

9. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    น่ารักมากเลยครับโจ้.........เลี้ยงดีๆนะระวังจะกามเหมือนพ่อและเพื่อนพ่อ

10. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ็ฺHBD ค๊าบ น่ารักมากมาย อิจฉา ^^"

11. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    น่าเกลียด น่าชัง ดีแท้ครับ(โบราณเขาไม่ให้ชมว่าน่ารักครับ จริงๆน่ะ)

โตไวๆ เรียนเก่งน่ะครับ

12. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ยินดีด้วยครับ ของผมก็อยู่ในท้องอยู่เลย

13. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เห็นเจ๊..อุ้มท้องมานานแล้ว...คลอดซะทีนะพี่โจ...ขอให้สุขภาพแข็งแรงคับ..

14. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ยินดีด้วยคับขอให้เลี้ยงง่ายๆๆนะคับโตไวไวไวไว

15. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    น่าเกลียดน่าชัง โตขึ้นพ่อคงซื้อ ซูปร้าให้ลูกแน่นอนเลย

16. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    ขอให้ลูกชายพี่ สุขภาพแข็งแรงนะครับ

17. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอบคุณ บรรดา ลุงๆ ทั้งหลาย นะครับ ดีใจ เห่อไปหน่อยมะเปงไรนะคร้าบบบบบบ

18. boyzodaza

boyzodaza New Member Member

102
    0
    0
    ยินดีด้วยคัฟ

19. ยินดีด้วยนะคับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง หล่อๆๆ น่ะ

20. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ดีใจด้วยครับ น่ารักดี มิ๊ตติ้งคราวหน้าพามาด้วยนะครับ

21. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดีใจด้วยนะคุณ โจ้ นนท์ ที่ได้ลูกชาย
    ดูท่าทางแข็งแรงดี ครับ สมหวังเลยดิ
    อิ อิ อิ

ปล.ระวังขี้เหล่เหมือนพ่อนะครับ

22. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ยินดีด้วยนะคับ
    ของผมเกิดเดือนหน้าคับ แล้วจะเอามาให้ดู คงจะหล่อเหมือนพ่อแน่ๆเลย

23. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    มีลูกแระจาเลี้ยงไรดีล่ะ

24. ยินดีด้วยน่ะครับพี่

25. piza

piza New Member Member

15
    0
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขอให้แข็งแรงนะครับ สงสัยุณพ่อคงต้องเก็บตังรอไว้ได้เลย โตขึ้นมาคงซิ่งแบบพ่อแน่

26. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ยินดีด้วยคับพี่โจ้ ขอให้น้องแข็งแรงมากๆนะคับ
    ลูกดกนะพี่5555

27. mixkymouse

mixkymouse New Member Member

17
    0
    0

28. goleveling

goleveling New Member Member

19
    0
    0
    I took the elevator

I took the elevatorSixteen floors above the ground.I thought about my baby wow goldAnd thought I would jump down.I stood there and I hollered!I stood there and I cried!If it hadn't a-been sell wow gold so highI might've jumped and died.

29. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ยินดีด้วยครับสุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะครับ

30. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้