โช๊ค b16

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย b16a turbo, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. b16a turbo

b16a turbo Guest

0
    0
    0
    มีใครใส่โค b16 บ้างครับเป้นงัยมั่งดีกว่าของเดิมมั้ยครับ ช่วยทีครับกำลังจะเปลี่ยน

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ดีขึ้นไม่มากครับ ถ้ามีงบลองดูโช๊คแต่งมือสองก็ได้ครับ

3. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    ถ้าจะเล่นโช๊คแต่งแล้วกลัวแข่ง แนะนำ โช๊คตัวอินทิกร้าคับ

ใส่แล้วต้องหาสปริงโหลดเปลี่ยนอีก ไม่งั้นหน้าลอยกันทีเดียว
    รวมราคาสองอย่าง เพิ่มนิดเดียวหาของแต่งมือสองดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้