ประเก็นตรงกะลาจานจ่ายมันมีขายแยกมั้ยอะครับ ตรงลูกศรชี้อะครับ ?

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 27 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ประเก็นตรงกะลาจานจ่ายมันมีขายแยกมั้ยอะครับ ตรงลูกศรชี้อะครับ ?

1. ถอดเทีียบเอาเลยคราฟ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ประเก็นตรงนั้น ไม่มีแยกขายครับ

3. ไม่มีหรอครับ T^T

4. ไม่มีครับ

5. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    มันแค่กันน้ำเข้า กันฝุ่นครับ ถ้าน้ำมันรั่วออกมาแสเงว่าซีลในจานจ่ายรั่วครับ ส่วนตรงฝาครอบเนี่ย กาวประเก็นเหลวบางๆทาไปก่อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้