พี่ๆ ครับ จานดิส b13 กับ u12 ใส่กันได้หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 23 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ ครับ จานดิส b13 กับ u12 ใส่กันได้หรือเปล่าครับ

1. คนละ แบบ กันเลยครับพี่

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เส้นรอบวงเล็กกว่า ความหนาจานบางกว่า ขนาดhub ดุมล้อเล็กกว่า offsetดุมไม่เท่ากัน รูร้อยnut. ไม่ตรงกัน ครับ

3. ตอนนี้เปลื่ยนแล้วนะครับ เป็นว่าของรถผม เป็นจานของ u11 ครับ งง เหมือนกัน ถอดไปเทียบเอาครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ขนาดจานของ U11 1800 กับ U12 2000 มันเท่าๆกันครับ ต่างกันนิดหน่อยที่วัสดุศาสตร์ และรูปร่างครีบระบายความร้อน..^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้