ลูกปืนครัชดังแกร๊ก ๆ (ถ้าเหยียบครัชเงียบ)...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 5 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ลูกปืนครัชดังแกร๊ก ๆ (ถ้าเหยียบครัชเงียบ) ถ้ายังไม่เปลี่ยนรอเปลี่ยนพร้อมชุดครัชตอนครัชหมดเลยจะได้มั้ยครับ ไม่อยากโดนค่าแรงเยอะ....

1. ระวังจะส่งผลไปตัวอื่น ที่สำคัญตีนผีคลัทช์อาจหักได้ อันตรายมาก เคยมาแล้นนนน

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถ้าเหยียบ clutch แล้วเงียบ อาจไม่ใช่เสียงลูกปืนกดclutch นะครับ. ลองดูจุดอื่นเพิ่มนิดนึงนะครับ..^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้