รบกวนถามเรื่องโช๊คครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ศุภชัย ตูวิเชียร, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมโช๊คหน้าเสียบ่อยเป็นที่วางเครื่องมาแล้วสปิงมันรับไม่ไหวป่าวครับ
    แล้วมีโช๊คแต่งรุ่นไหนบ้างที่ใส่กับหน้าแหลมได้
    อีกอย่างครับ สเปคล้อหน้าของหน้าแหลมต้องใส่ออฟเท่าไหร่ถึงจะไม่ติดโช๊ค
    รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณครับ

1. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ลองดูคำตอบในกระทู้เก่า ๆ ดูนะครับ
    เช่น กระทู้ อยากใส่โช๊ค หรือ โช๊คอัพ TT141 ฯลฯ น่ะครับ
    แล้วถ้าต้องการข้อมูลเพิ่มเติมก็ติดต่อกับ คนที่เข้ามาตอบเลยครับ :)

2. ขอบคุณครับ

3. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    อ็อฟเซ็ทล้อก้อ 25 อ่ะครับจะไม่ติดโช๊ค ส่วนเรื่อง โช๊ค รอ ท่าน กูรู้ ดีกว่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้