มีใครไช้sr20vvlมั่งครับ อยากรู้มันดีมั้ย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Aoy Rattiya, 20 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aoy Rattiya

Aoy Rattiya Guest

0
    0
    0
    มีใครไช้sr20vvlมั่งครับ อยากรู้มันดีมั้ย

2. เอะคันเหลืองๆ ใช่รถพี่ กล้วยหอม อ๊อดอ๊อด ป่าวครับ ^^

3. Aoy Rattiya

0
    0
    0
    ใช่ครับยืมรูปเค้ามา

4. มารอฟังด้วยครับ

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใช่ดีคับ ขับสนุกไม่แพ้เกียร mt

6. Aoy Rattiya

0
    0
    0
    มีใครใช้vvl อยากเปลี่ยน20turboมั่งเอามาเปลี่ยนกะผมม่ะ ผมอิ่มตัวแล้ว

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมมองว่า ว่างใหม่คุ้มกว่า ค่าสับกัน เพราะยังงัยก็ต้องวายริ่งใหม่หมดอยู่ดีคับ

8. Aoy Rattiya

0
    0
    0
    วางใหม่ช่างบอก30000ถ้วนราคานี้แพงรึถูกครับ

9. ค่าแรงหรอครับ^_^

10. Aoy Rattiya

0
    0
    0
    ราคารวมเครื่องครับ

11. Aoy Rattiya

0
    0
    0
    ช่างอ๊อด นวลจัน

12. ผมว่าโคตรถูกเลย อู่ที่ไหนครับ

13. Aoy Rattiya

0
    0
    0
    อู่อยู่ ซอยนวลจันครับ ช่างอ๊อด เค้าบอกว่าถ้าเครื่อง16 n1 +7000

14. วาง vvl สามถ้วน รวมหมด !!!!

15. Aoy Rattiya

0
    0
    0
    ของผมเค้าบอกทำจุดยึดเครื่องใหม่แค่จุดเดียว เครื่องผมเกียร์ธรรดาใหญ่ แต่ถ้าเครื่องเดิมnv จะวางใหม่เดียวผมถามให้

16. พี่ที่ช่างบอก สามหมื่นนี้เค้า เทรินเครื่องพี่ป่าวอะครับ

17. Aoy Rattiya

0
    0
    0
    เครื่องเก่ายกกลับบ้านไปเลย เค้าไม่รับเทิน

18. Aoy Rattiya

0
    0
    0
    ราคานี้เครื่องอย่างเดียว เกียร์ของผม

19. เป็นผมจะเอาท่อนบน vvl มาปิด แล้วเอา multi switch มาคุม vvl

20. เช็คราคาปัจจุบันกันด้วยนะครับ.

21. ทำไมถูกจุงเบยยยย...... หรือว่า เด่วนี้ราคาลงเยอะแล้วหรอคับ คนเอาตังไปออก Eco Car หมด...

22. Aoy Rattiya

0
    0
    0
    เอาท่อนบนvvlมาปิดได้ด้วยหรอครับ ??? รอผู้รู้มาตอบ

23. ไม่ใช่รถผมนะครับน้องแบ้ง

24. Aoy Rattiya

0
    0
    0
    โอ๊ย........!ทำไงอะ ที่ไหนเนี่ย

30,000 เป็นไปได้ เอามาแต่เครื่องชนเกียเดิมนี่นา เครื่องเปล่ามาน 20,000± อยู่แล้ว ก้อแค่วายสาย+ทำจุดยึดนิดหน่อย อีกหมื่นนึง เหลือๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้