SR 20 M/T อยากใส่ไมล์ดิจิตอล NX มีเฟืองให้ลองครับ ตัวซ้ายเดิม ๆ ตัวขวาน่าจะขึ้นตรง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 21 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    SR 20 M/T อยากใส่ไมล์ดิจิตอล NX มีเฟืองให้ลองครับ ตัวซ้ายเดิม ๆ ตัวขวาน่าจะขึ้นตรง (ไม่รับประกัน คาดคะเนเอาครับ)

1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    คล้ายๆของเกียร์ GA เลย

2. เป็นเฟืองเยื้องครับ ยาวกว่า GA A/T สั้นกว่า GA M/T

3. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ผมกว่าจะได้ขอจีเอเกียร์ทำมะดา เหนื่อยเลยดีนะลุงทิตจัดการให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้