พรุ่งนี้เอาเซฟไปลงหนังสือ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    พอดีอู่ที่ทำสีชวนไป

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ยินดีด้วยครับพี่

หนังสือไรอ่ะ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หนังสืออะไรเหรอหิน รอชมครับ ......... ออกเมื่อไหร่บอกด้วยนะ

ปล. เมื่อวานก็เพิ่งไปเห็นหนังสือขายรถมือสอง AUTO WEEKLY ที่ร้านแถวบ้าน เห็นเอารถผมมาลงหน้าปกด้วย หุหุหุ แหล่มเลย :D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤษภาคม 2008
  4. - -* ดีใจจังเลยนะตาเกียร์ หึหึ ไอ้ที่เขาลงอะว่าอย่าได้ทำแบบนี้ป่าว ก๊ากก๊ากกกกกกกกกกกกกก

5. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    auto option แทบไม่เห็นรถกูเลย แต่เคยถามเรื่องคลับเราเขา ok

6. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

7. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ดีใจด้วยน่ะคับ:):)

8. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รถในคลับเราลงหนังสืออีกแล้วดีใจจังเลยครับ ยินดีด้วยนะครับคุณหิน

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :mad::mad::mad::mad: พูดแบบนี้ ขอให้รถเอ็งจอดอยู่อู่นาน ๆ ไม่เสร็จสักที ก๊าก ๆๆ :D:D:D

ปล. รถเอ็งที่ไปถ่ายพร้อมพี่อ่ะหนังสือ auto option เหมือนกัน ได้ลงยังว่ะ ลองดูตามแผงหนังสือด้วยนะ เพราะมันน่าจะลงเล่มต่อจากที่พี่ลงนะ เดี๋ยวก็พลาดหรอก อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤษภาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้