ยางหัวโช๊ค U12 หน้า-หลัง หาซื้อยากมั้ยครับ ....?

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 14 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ยางหัวโช๊ค U12 หน้า-หลัง หาซื้อยากมั้ยครับ ....?

1. เคยซื้อแต่หัวโช๊คหน้า คู่ละพันกว่าบาท หาซื้อได้ที่บางไผ่

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    สินค้าใหม่ ของเทียบเทียม หาซื้อได้จากร้านอะไหล่ใหญ่ๆ ครับ แต่ของแท้อาจจะหายากถึงหาไม่ได้อ่ะคร๊าบ

แล้วพวกยางร่องกระจก หาที่ไหนได้บ้างครับ สามารถแปลงของรุ่นอื่นมาใส่ได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้