รถมันเก่าก็ซ่อมกันไปคับ #U11เจ้านกสีฟ้า

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Khongkaphan Araya Siripong, 28 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถมันเก่าก็ซ่อมกันไปคับ #U11เจ้านกสีฟ้า

1. ทำอะไรหรอครับช่วงล่างเป็นอะไร

2. เช็คพวกลูกหมากคับและก็เบรคมันตาย4ล้อเลยคับ

3. เบรคตายนี่มันเปนยังไงอะครับพี่ เบรคไม่อยู่ หรือเหยียบเบรคไม่ได้ ??

4. เบรคไม่อยู่คับ สลักตายสนิมกิน คาลิบเปอร์ลูกสูบติดคับ

5. ว้าวผมได้แรงบันดานใจ แต่ง u11ของผมละ 555

6. ได้รับมรดก ตก ทอดจากคุณตามา u11 ผุ ตรงร่องกระจก หน้าหลัง ปั้มเบรค บนรั่ว ไฟ้ฟ้ากระจกบานหน้าซ้ายเสีย อะไหล่หาได้แถวไหนครับผม T..T

7. U11ผุตรงร่องกระจกก็ตัดผุทำสีเอาคับ ปั้มเบรครั่วชุดซ่อมคงหาเปลี่ยนยากหาเก่าเซียงกงรุ่นอื่นแปลงใส่เอาคับของผมกำลังทำอยู่คับรั่วเหมือนกัน กระจกไฟฟ้าหน้าซ้ายเสียต้องรื้อดูคับว่าเสียที่อะไร ของผมเสีย4บานเลยยังหาที่ซ่อมไม่ได้เลยคับ

8. ขอบกระจกหลังผมก็ผุกะหลังคาครับ

9. แปลงใส่ชั้นครึ่ง เรียบร้อยคับ

10. ของเก่าชั่งกิโลขาย555

11. Up Up ออกจากอู่แว้วโปรเจคทำเบรค น้ำมันเบรค2ป๋อง 230บ. ล้างสายเบรคมือ+ล้างสลักเบรค8ตัว 300บ. ผ้าดิสเบรคหน้า 750บ. ผ้าดิสเบรคหลัง 520บ. สายอ่อนเบรค2ตัว 460บ. หม้อลมเบรคชั้นครึ่ง+ปั้มเบรค 1,300บ. ยางดิสเบรค 380บ. ค่าบริการ 600บ. รวม 4,540บ.

12. Glen Keenan

Glen Keenan Guest

0
    0
    0
    pm sent

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้