ใครพอมีบ้างครับ หายากจริง ของ sr20det ฝาขาว ไอดีคว่ำ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Kittirat Chotikasathien, 26 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอมีบ้างครับ หายากจริง ของ sr20det ฝาขาว ไอดีคว่ำ

1. ผมมี แต่เป็นของอะไรไม่รู้ แต่ใส่ได้แน่นอน ACC Valve

2. ต้องการอะไรมันครับ สปริงหายหรือ

3. คือว่าจะลองเปลี่ยนดูนะครับ รอบมันเบาดับ เป็นบางอารมณ์ไม่แน่นอน

4. ที่หาเจอมีรูไม่ตรงกับแบบเดิมเลยไม่รู้ว่ามันใช้กันได้หรือเปล่า..

5. ล้างครับ ใช้เบอร์ 19 ถอดไอ้ตัวที่มีสายไฟอะครับ ขันออกมา แล้วล้างทำความสะอาด ไอ้ตูดที่มีปลั๊กไม่ต้องถอดล้างนะครับ ปล.มีสปริงเล็กๆอยู่ ระวังด้วย ไม่ต้องซื่อเปลี่ยนหรอกครับ ตัวเนี่ยแหละ ชดเชยรอบเดินเบา

6. ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวลองล้างดู

7. ครับลองดู จะได้ไม่เสียตังค์

8. ไหนๆ ล้างแล้ว ก้ออย่าลืมล้างแอร์โฟล์ไปด้วยเลยนะครับ

9. ขอบคุณครับบบบ

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    สภาพดูดีกว่าของที่ผมใช้อยู่อีก....^_^

11. พอดีไปรื้อเอกสาร เจอใบเอาเครื่อง เครื่องตัวนี้ 8 ปี แล้วเหรอเนี้ย >p>

12. ผมมีอะไหล่ตัวนี้ แล้วก้อตัวเต็มอีกชุดนะครับ ใครมีปัญหา ติดต่อได้ครับ

13. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ดูท่ออย่างอื่นด้วยนะครับว่ามีรั่วไหม

14. ที่สำคัญดูปลั๊กด้วยครับ ว่าเสียบแน่นมั๊ย อิอิอิ โดนมากับตัว

15. เป็นไงบ้างครับ

ล้างแล้ว โอเคหายเลยครับผม ของคุณทุกคนครับ (ตอบช้าลืมดูครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้