พี่น้องคร๊าบบบ ช่วยผมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย ปิยะ อุ่นแก้ว, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีถอดพนักพิงเบาะหลังไม่ได้ครับ จะรื้อหาสายไฟเครื่องเสียงหน่อยอะครับ
    เพิ่งออกมาได้ไม่นานเลยไม่เคยถอดพนักพิงครับ รถผม E36 318i ปี93 ครับ
    ช่วยชี้แนะผมหน่อยนะครับ ขอบคุณพี่ ๆ ล่วงหน้าครับ:cry:

1. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    ก้านเหล็ก ติดใช่ไหมครับ รถผมก้อเคยเป้นครับ เอาคีมล็อกบีบ ที่แกนครับ แล้วเอาค้อนมาเคาะดึงออกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้