เก่า..... แล้วไง??? ถามมา.... ก็ตอบไป >> 187 ม้า.... จริงหรอ??...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 21 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เก่า..... แล้วไง??? ถามมา.... ก็ตอบไป >> 187 ม้า.... จริงหรอ?? ขนาดรถใหม่ๆยังไม่ถึงเลย... >> ทำรถไปเท่านั้น... แสดงว่ามีตังเยอะมากเลยนะ!! ถึงทำได้ A เดิมๆไม่ได้ปรับแต่งใดๆ p>

1. สุดยอดใบชาเขียว...ก็เลยไม่รูจะพูดอย่างไรครับ+1 ก็ดูผมซิยังเอาบ้านแบกรถ เอ่ยรถแบกบ้านค่ำไหนนอนนั้น หากไม่มีใครไร่ 55

2. Sarayut Ivolv

Sarayut Ivolv Guest

0
    0
    0
    สวยงามครับ (y)

3. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ใหม่กว่ารถผมอีก ยุ่นทั้งคันแล้ว เทพๆ

4. ตอกกลับให้หง่ายพี่

5. ผมรับไม่ได้ที่เจอพูดทับถมกันอ่ะคับ ประมาณว่า ไม่เชื่อกับตัวเลขที่ทำไป แล้วบอกว่า ถ้าหมดไปเท่านั้นจริง คงออกรถใหม่ป้ายแดงไปละ ผมก็บอกว่าผมไม่มีตังก้อน และผมก็กลัวผ่อนไม่ไหว ผมเลยค่อยๆเก็บ ค่อยๆทำไป ก็ทำมาหลายไปแล้วนะ ตั้งเเต่ตอนยังเรียนอยู่ แล้วยังมาพูดทับอีก บอกจริงหรอ มี 187 ม้า ขนาดรถออกใหม่ๆ รุ่นใหม่ๆ ยังมีไม่ถึงเลย มันมีม้าเยอะขนาดนั้น จริงหรอ??

6. ผมว่าอย่าไปคุยกับพวกนี้ให้จิตตกเลย พวกไม่รู้เรื่องแต่อวดว่าตัวเองรู้ก็แพ้มไปเรื่อย

7. เห็นด้วยกับข้างบนครับ

8. ลมผ่านหู จบ

9. ยังไม่จบ ตรงที่ทิ้งท้าย.... พาดพิง ไปมั่ว บอกยี้ห้อ นิสสัน ทำรถไม่น่าขับเลย.... เฮ้อ ยาวครับ เจ็บตรงที่โดนรุม ผมพูดเถียงไม่ทัน....

10. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ท้าวัดไมล์ ดิจารย์ท็อป อิอิ

11. นั่นหละ ลมผ่านหู ถ้ามันกรอกหูก็ค่อยไปดัน

12. ผมก็เจอบ้างครับแต่เพื่อนกัน มันก็พูด มึงซ่อมนู้นซ่อมนี้ จะใช้ทำไม เอาตังไปผ่อนรถใหม่เถอะ ผมก็ตอบแค่ว่า รถคันนี้กูเก็บตังซื้อเอง แต่งเอง ซ่อมเอง เติมแก๊สเอง ไม่ได้ขอพ่อแม่ แม้แต่บาทเดียวเหมือนพวกมึง แค่นี้

13. คนเล่นพระ พระก็มีหลายสาย คนนิยมก้ต่างกัน ทุนทรัพยในการกว่านหาซื้อก็ต่างกัน คนเล่นรถ คลาสสิค,สปอลต์,ราคา,หาง่าย,หายาก...ความรักส่วนตัว,ความผูกพันธ์ ผมว่ามันเป็นเรื่องส่วนบุคคลแต่ไม่ใช่ส่วนตัวหรอกเค้าอาจจะเรียกว่ารสนิยมหรือเปล่า แหม..ทำเหมือนผมจะรุ้อะไรมากมาย 55 ก็แค่อยากมีส่วนร่วมด้วยงะครับ อบอุ่นในครอบครัวเรา nv club

14. ของเค้าแค่ 135 แรงเองท๊อป ล้อก็กาก ขับได้ 120 พาไปทำงานไม่งอแงก็โอแระ

15. ไม่ได้ซ่อมกันทุกเดือนซะหน่อย...แต่ผ่อนอ่ะทุกเดือน...5555+

16. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    คันนี้ผมชอบเปนการส่วนตัวเลย ผมก็เคยโดน บอกรถมึงก็เก่า นังได้น้อย เปลี่ยนรถเหอะ .ผมเคยคิดเปลี่ยนหลายครั้งนะ คันนี้พาผมไปไหนมาไหนก็เยอะ ใช้ตอนเรียนทำกิจกรรมก็คันนี้แหละขนของ ถ้าจะเปลี่ยนเพื่อให้เพื่อนนั่งสบาย ไม่เอาดีกว่า เพราะ ถ้าออกใหม่ตอนนี้ ก็เดือดร้อนที่บ้านยุดี น้ำมันก็แพง ตอนนี้ได้ 160 ก็แรงสำหรับผมแล้วนะ แอร์เย็น เพลงเพราะ แค่นี้พอ อีกอย่าง เพราะในclub นี่แหละคับ ทำให้ผมยังรักNv ยุ สวัสดีพี่ๆ

17. ไม่มาหาบางเลยนะเดวนี้ บิวกิ

18. อย่าไปใส่ใจครับ..เรารักเราถึงทำ จะบอกว่า...ผมชอบแวนมานานแระ...ตอนนี้..กำลังสนุกและมีความสุขที่ได้มาครอบครองครับ เป็นรถที่ผมได้ใช้ทุกวันจริงๆ ^^

19. ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ^^ รักพ่อผม รัก nv club ทุกคน และรัก nv คันนี้มากๆครับ

20. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ขับรถเก่าแล้วงัย แต่งรถเก่าแล้วงัย มันหนักหัว...........มึงหรอ บอกไปเลยท๊อป

21. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    มาบอกม้าเยอะจัง ก็บอกแข่งกินคันกันไหม

22. 5555 ไม่ดีมั้งคับ เด่วผมำด้เปลี่ยนเกียร์อีก 5555

23. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    พี่เบิ้มมีไว้รอแล้ว

24. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  25. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    คงไม่ได้เปลี่ยนอีกแล้วมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้