CD แสงสีเขียว หาซื้อที่ไหนได้มั่งอะ เขียวๆๆๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 23 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    CD แสงสีเขียว หาซื้อที่ไหนได้มั่งอะ เขียวๆๆๆ

1. มีกล้าซื้อมั

2. น้าแมนจัดให้ป๋าเบียร์หน่อย

3. เปปอย่าเรียกผมว่าป๋าเสร่ ผมไม่เคยลงอ่าง

4. ผมก้อไม่เคยลงอ่างนะครับ ขึ้นเตียงอย่างเดียว อิอิ

5. เปลี่ยนหลอดเองเบย

6. จริงด้วย เปลี่ยนหลอด หลอดมันตัน

7. Atom Narak

Atom Narak Guest

0
    0
    0
    เอาตัวนี้ไปสิ ปรับ สีปุ่ม กะหน้าจอได้เพียบ

8. ตัวนี้ลิ้งกับโทรศัพย์ได้ด้วยนี่นา มันรุ่นรหัสอะไรครับ

9. Atom Narak

Atom Narak Guest

0
    0
    0
    DEH-X3550UI ครับ รู้สึกตอนนี้จะมีรุ่นใหม่ออกมาเป็น DEH-X3650UI

10. เปลี่ยนหลอด เลย ผมยังจีบเปลี่ยนหลอดเป็นสีน้ำเงินเลยครับ

11. เปลี่ยนหลอดก็ดีนะ ประหยัด เปลี่ยนเครื่องก็ดีนะ แปลกดี เปลี่ยนได้หลายสีด้วย แต่จะมีสีโดนใจมั้ยน้ออ เขียวๆๆ

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  13. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนไม่ยากแต่ตอน ปักกรี นี่ อิอิ

14. jvc ก่ดีนะครับตัวที่ปรับสีด้าย

15. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    พี่เบียร์เหลือพวงมาลัยเขียวอีก. (พวงยังดำอยู่)

เอาพวงเขียวเปล่าแลกกัน. อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้