ขอรบกวน พี่ buem หรือ เพื่อนๆย่านบางบัวทองครับ ผมอยากเอา nv ไปตั้งวาล์วครับมีอู่ไหนแถว...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pk Power, 24 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pk Power

Pk Power Guest

0
    0
    0
    ขอรบกวน พี่ buem หรือ เพื่อนๆย่านบางบัวทองครับ ผมอยากเอา nv ไปตั้งวาล์วครับมีอู่ไหนแถว บางบัวทอง, ไทรน้อย, ปากเกร็ด หรือที่อื่นๆ แนะนำไหมครับ

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ลาดพร้าว 71 :)

3. Pk Power

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ พี่ดิว เป็นอีกหนึ่งในตัวเลือกของผม

4. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ที่นี่okนะใช้วิธีเปลี่ยนแผ่นชิมมีสำรองไว้ทุกขนาด บางที่มักง่าย เอาแผ่นชิมไปเจียร์ให้บางลง :)

5. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เข้าไปลึกป่าวครับพี่ดิว หรือตรงใกล้ๆปากทางอ่ะครับ

6. Pk Power

0
    0
    0
    ผมยังไม่เคยไป แต่มีข้อมูลครับ อู่พี่สุไอ อยู่ปากซอยลาดพร้าว 71 ถ้าเข้าจากปากทางลาดพร้าว 71 วิ่งตรงเข้ามาประมาร 100 เมตร ให้มองขวามือจะมีโรงกลึงวินัยอยู่ อู่พี่สุไอจะอยู่ด้านหลังอู่เลยครับ ถ้าไปตรงอื่นแถวๆนั้นมีหลายอู่ ไม่ไช่นะครับ ต้องอู่ที่อยู่หลังโรงกลึงเท่านั้น ถ้าอยากรู้ให้เดินทะลุโรงกลึงไปด้านหลังเลยครับ แล้วคุยให้เรียบร้อย แล้วค่อยขับรถเข้าไปด้านหลัง

7. Dew Romkloa

0
    0
    0
    สังเกตอีกอย่าง โรงกลึงจะอยู่ติดกับสวนสาธารณะ เค้าทำริมถนนเลยคับไม่ต้องเข้าไปด้านหลัง

8. Dew Romkloa

0
    0
    0
    จอดหน้าโรงกลึงเลย เเนะนำไปเช้าๆ คิวเยอะมาก

9. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ไปถึงซักเจ็ดโมง เปิดฝาโปรงทิ้งไว้ พออู่เปิดเครื่องก็เย็นพอดี

10. Pk Power

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ พี่ดิว _/\_

11. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    sr sr sr ;p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้