เข้ามาเช็คชื่อกันคับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย toyz2809, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    ทอยคับ cameo สีเขียวๆ 0846535537 คับ
    ไปดูหนังกันมะ เรื่อง speed racer เพื่อจะเอาข้อมูลไปทำให้ cameo มันกะโดได้มั่ง

2. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    แชมป์ คร๊าบๆๆๆ ช่วงนี้หน้าฝน ขับรถระวังกันหน่อย แล้วก็ระวังตกหลุมเหมือนผมนะฝนตกน้ำท่วมมองไม่เห็นทาง ไม่รู้ล้อเปงไงบ้างที่รู้
    ตอนนี้ล้อหน้าสั่นแล้ว งานเข้าเลย

3. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    รถวางเครื่องยังไม่เสร็จเลยอะครับ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    อยู่นี่ค๊าบบบบ....

5. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    :cool::cool::cool::cool::cool:

ช่วงนี้เครียดกับราคาน้ำมันครับ รับส่งนักเรียนอยู่ ถ้าดีเซลถึง 40 บ. ต้องขึ้นค่ารถซะแล้ว

ยังไม่มีงบวางเครื่อง + แก๊ส น่ะ:cry:

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    วอสสสสสสสส แซบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ใช้มอไซค์ดีกว่า สบายใจ เอ้าใครสนใจเวฟ โทรมาได้เลยน่ะคร้าบบบบบ ขายแว้ววววววว

7. pep

916
    1
    0
    พี่เมย์ขายเวฟจะซื้อบีเอ็มหรอครับ

BMX อ่ะ 2ล้อ 1แรง รอบจัดมากๆ

8. mayuct

941
    4
    0
    เปล่าครับ ขายเวฟ เพราะได้ cbr แล้ว อิอิ

9. pep

916
    1
    0
    ไปจับมาเท่าไหร่ครับcbอ่ะ
    แล้วเวฟพี่จะขายเท่าไหร่
    เด๋วถามเพื่อนๆให้ครับเผื่อมีใครเอา

10. mayuct

941
    4
    0
    cbr ไปประมูลมา 26500 ครับ สภาพสวยสีเงา เดิมๆเครื่องแห้งๆ วิ่งหมื่น9
    ส่วนเวฟ 23000 งับ

11. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    รถแรงๆขี่ระวังๆหน่อย เนื้อหุ้มเหล็ก

หน้าแข้งผมยังหุ้มเหล็กอยู่เลยเสียดายไม่อยากเอาออก
    ตอนใส่ ใส่มาแพงหลายหมื่น แถมเหล็กอย่างดีไม่เป็นสนิม
    ใส่มา 20 ปีแล้วนะอ้อมีน๊อตอีก 14 ตัวด้วย 555555

12. urvan

423
    0
    0
    ใครวิ่งนักเรียน ขึ้นค่ารถล่วงหน้าได้เลยคับ ผู้ปกครองจะได้ไม่ถามว่าขึ้นบ่อยจัง..ดีเซลถึง 40 แน่ๆ
    งานเข้า....คับเดือนนี้ ฝนตก ตกหลุม แม็กชุดที่ใส่ในรูปเล็ก ก้านร้าว กูเลยปวดร้าว เพิ่งเปลี่ยนได้ 2เดือน แต่ตอนนี้เทิร์นแล้ว.....กด s1 มาใส่ 8นิ้ว แถมลองเปเซอ สไลประตูทีแนบยางเลย 555

13. mayuct

941
    4
    0
    โอ้ยยยยยยยเบื่อๆๆๆ พวกคนมีตัง อิอิ

14. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เมย์...................ตอนนี้รถที่ผมเคยบอกไว้วิ่งนักเรียนอ่ะ เขาอยากได้รถอ่ะ เดือน ล่ะประมาณ 22-23000 วิ่งพํฒนาการ-อ่อนนุช ประมาณนี้ วิ่งเช้าเที่ยวเดียว-กลับเที่ยวเดียว สนใจอ่ะป่าว

15. mayuct

941
    4
    0
    22-23 นิน้ำมันเราช่ายป่ะ ถ้าใช่เดี๋ยวขอคำนวณก่อน อิอิ

16. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ขอแจมด้วยคนครับ

ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยน่ะครับ

อิอิ

ใครสนใจล้อเข้าไปดูได้ที่ link

http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=6830348#post6830348

ว่างๆเจอกันทักกันบ้างน่ะ :D:D:D:D

17. CARTOON in 124

CARTOON in 124 New Member Member

0
    0
    0
    หวัดดีครับเพื่อนๆทุกคน หายไปนานเพราะงานมันเยอะ
    คิดถึงทุกคนนะครับ มิดติ้งแล้วโทรบอกด้วยครับ

18. san leo

760
    2
    0

ขอโทษด้วยคับ ตาโอม พอดีวันนั้นไม่ได้ไปคุยด้วย ....
    เพราะอารมณ์แบบ หิว อ่ะเดินไม่ไหว เซ็งเพื่อนด้วย ก้อเพื่อนมันโทรมาตาม ว่ามีกิน สังสรรค์ รวมรุ่นกัน เส็ดผมก้ออุตสาห์ดีรถจากบางนามา ตอนแรกนอนแว้ว ไปถึง ยังไม่ทันไรเลย ชง เหล้ายังกินไม่หมดแก้วเลย มันเช็คบิลกัน เส็ด มาแชร์กัน คิดคนล่ะ 500 เซ็งจิต อาหารก้อยังม่ะได้กิน ....มันกินกันตั้งแต่เย็นแล้ว .....พูดไม่ออกเลย

19. zoo zoo

zoo zoo New Member Member

9
    0
    0
    มาด้วยครับวับนี้ พอดีว่างงาน เรื่องรถนักเรียนว่าจะขึ้นอยู่เหมือนกัน อาจจะเดือนหน้าเลย ช่วงนี้หาจังหวะเข้าทำอยู่

20. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0

บ่ เป็นหยัง ดอก สบายๆๆ:cool:

21. mayuct

941
    4
    0
    หูย มีนอกรอบกันด้วย ไม่ชวนๆ

22. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    ปูครับ น้องใหม่ ไปไหนไปกัน

23. san leo

760
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จัก................คุณ ปู

24. urvan

423
    0
    0
    คุณปูคับ มิตติ้งเชิญนะคับ มานั่งเล่นกัน ชิวๆ คับง่ายๆเป็นกันเอง พวกเราอยู่กันจนพี่น้องกันหมดแล้ว ทุกคนก็ไม่เคยมีใครรู้จักกันมาก่อนเลย มาด้วยใจจริงๆ

25. san leo

760
    2
    0
    มามิตติ่งกันคับคุณปู จากเมื่อก่อง เราไม่เคยเห็นหน้าแระรู้จักกัน ตอนนี้ พวกเรา...................เริ่มเกียจขี้หน้ากันแระ(อ่ะย้อเย่ง...)....................มาเถอะ แล้วจารู้พวกเราไม่ได้คุยแค่เรื่องรถกันอย่างเดียว โดยเฉพาะ เรื่อง ญ(เมีย) คุยได้ตลอด...............555

26. mayuct

941
    4
    0
    555+ ชมรมพ่อบ้านเผาแม่บ้าน อิอิ ป๋าเป็นประธาน อิอิ

27. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เหมือนกันหมดแหละ มาโทษผมคนเดียว:p

28. san leo

760
    2
    0
    5555...........................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้