วันอังคารจาไปดูงานที่อุดรครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Topjing Pokom, 26 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    วันอังคารจาไปดูงานที่อุดรครับ ใครอยู่อุดรช่วยเครียทางให้ด้วยครับ555(รถมันไม่แรงกลัวแซงไม่พ้นอิๆ)

2. เปิดเครื่องเสียงขู่

3. Topjing Pokom

0
    0
    0
  4. วันจันทร์จะเดินทางนครศรีไปอุดรครับ

5. Topjing Pokom

0
    0
    0
    เจอกลางทางทักกันบ้างนะครับ เกริกชัย นิลไพรัช

6. ยินดีต้อนรับครับ

7. พี่ Tatong Chalermpol Poyyim. แขกมาหา

8. ว่าจะอยู่ที่อุดรสักอาทิตมีร้านอาหารอร่อยๆแนะนำไหม

9. ครับเมืองอุดรยินดีต้อนรับครับ

10. แนะนำ vt แหนมเนือง, ส้มตำเจ๊ไก่, ลาบนัว, ครัวคุณนิด หรืออยากกินเหมือนในกทม.ก็ไปที่ยูดีทาวน์เลยครับ

11. สเกิ้ตตสวยยยจัดๆๆแถวลำโพงไซเรนขนาดใหญ่ 55555

12. รถนะแรงแต่หนักลำโพงเดียวถอดไว้ได้นะพี่ที่อุดร^_^

13. อยากเห็นเครื่องเสียงอ่าคับ

14. Topjing Pokom

0
    0
    0
    555มีเหลืออีกคู่ยังหาที่ติดไม่ได้

15. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ติดไว้ข่มคู่ต่อสู้เสยๆครับดังไม่ได้เรื่องหลอกครับ

16. Add Teerapong

Add Teerapong Guest

0
    0
    0
  17. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ผมไปเช้าเย็นกลับครับวันอังคาร(เมียไปด้วยอดเทียวเลยถ้ามีโอกาสยากเจอพวกพี่ๆจางครับ)

18. ได้คับถ้าว่างตรงกันนะทุกท่านที่จะมา. เพราะผมทำงาน13:30- 22-23:00 น.

19. ๋คุณ. ตี๋ ออโต้ เซอร์วิส มาแถวไหนครับ

อยากดูข้างในจุงเบยคับพี่^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้