รายงานตัวครับ หายไปนานเลย เลยแวะมาทักทายพี่ๆในกลุ่มครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พีเค ออโต้ซาวด์ ช่างนุ โคราช, 26 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รายงานตัวครับ หายไปนานเลย เลยแวะมาทักทายพี่ๆในกลุ่มครับ

1. หายไปไหนมา

2. ไปวิ่ง รับส่งคนงานในไร่ครับ แต่ตอนนี้กลับมาเป็นรถคู่ใจเหมือนเดิมแล้วครับ

3. ยังสนใจแผงซาวด์อยู่เด๊

4. รถคันนี้รับดักจับตั๊กแตน ครับ 55555

5. บ้าดิ จับแมงดา ต่างหาก

6. ถึงว่า เปิดไฟทีไรไปหาไม่ถูกสักที 55555

7. 555 ก้อว่ากันไป

8. รถคันนี้เอาไว้บรรทุกโค

9. นั้นไงออกสื่อ เดี๋ยว ผมก้อเจ็บตัวหรอกครับ555

10. ไถ่ชีวิตโค ได้บุญ

รถหรือเครื่องบินน สวยๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้