พี่คนไหนบ้างทีอยุ่ภาคเหนือตอนบบนบ้างคับอยากทำความรู้จักคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_lampang, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    ผมอยู่ลำปาง................................................อยากทำความรู้จักกับพี่ๆๆๆๆๆๆๆคับ:teeth:

pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  2. ภาคเหนือตอนบนน่าจะมีเยอะนะคร้า......
    ...แต่ถ้าว่างๆๆลงมาเที่ยวภาคเหนือตอนล่าง...ได้นะ....คลับใหญ่เหมือนกาน..
    ......เค้าจัด meeting กานประจำ....+__________+

3. เมื่อก่อนเคยเรียนโรงเรียนกีฬาลำปางคับอยู่แถวหน่องกระทิงคับ....แต่ตอนนี้จบแล้วคับแต่ไปลำปางก้อเดือนละครั้งคับ ถ้าไปอาจจาแวะไปหาคับ อิ้ม#333คับ

4. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ถ้ามีโอกาสผ่านมาอุตรดิตถ์ก้อแวะมาทักทายได้น่ะครับ เอสคุง # 323 ครับ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    น้องโอ๋น้อยเราไปไหนแล้วล่ะเนี่ย ไม่ค่อยเข้ามาเลยง่ะ

6. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    กำลังเตรียมตัวเรียนต่ออยู่นะซิ เพิ่งลงมา กทม. เมื่อวานนี้เอง แต่ไม่ได้เจอกันอ่ะ

7. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    ก็ว่าพี่โอ๋หายไปไหน เข้า กทม. นี่เอง เชียงใหม่มีหลายคันครับ

8. ถ้าว่าง...หรือ...ผ่าน..อุตรดิตถ์ แวะmeeting กานได้นะค่ะ...#364 ตุ๊กฟั่นเฟือน ค่ะ...
    +__________+

9. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    ถ้าผ่านไปทางนั้นจะแวะหาเลี้ยงใหญ่เลยนะไหวป่าว อิอิอิอิอิอิ

10. คนอุตดิบอกว่า...บ่เปงหยั่งดอก...ขอให้มาก่อนเถอะ...

11. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    ตอนนี้อยู่พิดโลก มาทีไรไม่ตรงกับมิตติ้งหน้า ม. ซักที

มาพิดโลกประจำครับ

12. คราวหน้ามาให้ตรงสิค่ะ...
    วันนี้ meeting พิดโล...ไม่รู้ว่าจาออก หัว หรือ ก้อย...
    จามีครายมาบ้างก็มายรู้ +_____+

13. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    ส่งข่าวแจ้งกันด้วยนะครับว่าจะลงมากันเมื่อไหร่
    จะแจ้งกันทาง SMS ก็ดีนะ
    08-4129-0902

Pepsi Summer

14. momot66

momot66 New Member Member

33
    10
    0
    อยู่เชียงใหม่ แต่ยังไม่มีกลุ่มเหมือนกัน ไม่เห็นมีใครเป็นแกนนำเลยอะ

15. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ผมเหนือตอนล่างกลางตอนบนครับ

16. สวัสดีครับ ผมอยู่สันกำแพง ไม่ทราบว่าอยู่แถวใหนครับ

อันที่จริงที่สันกำแพงก็พอมีอยู่บ้างนะครับที่รวมกลุ่มกันอยู่ว่างๆผมว่าน่าจะนัดเจอกันสักที่
    ก็ดีนะครับ:teeth:

17. จัดนัดมิทติ้งกันสักครั้งก็ดีนะค่ะ....
    กระชับมิตรปายในตัว....เผื่อทางภาคเหนือตอนล่างว่าง
    จะได้ขึ้นปายสมทบได้.....

18. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    อยู่ช่วงไหนของลำปางรึ.....

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้