ข้าวต้มมัดมาถึงแล้ว แต่ช่างเค้าเลื่อนนัดผมอีกแล้ววววว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เจนภพ รัตนศิริวิบูลย์, 27 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ข้าวต้มมัดมาถึงแล้ว แต่ช่างเค้าเลื่อนนัดผมอีกแล้ววววว

1. อะไรอะพี่

2. ข้าวต้มมัดใส้สวิตประตูครับ เอิ๊กๆ

3. ช่างไฟเค้าบอกวันอังคาร รอกันต่อปายครับ

4. อ่ออ ได้มาจาก ดช.ธีรสิทธิ์อะสิพี่ 55

5. ปณต ซื่อตรง วันพุธนี้ รู้เรื่องครับพี่ T^T อยากใส่ไมล์แล้วววววว อุ๊ปส์!!!

6. ไมล์ ไรอะพี่ nx หรออ

7. ไหนๆก็หลุดมาแล้ว..ฝากขายเฟืองไมล์ nx ออโต้ ด้วยนะ..เจี๊ยบ.. 500 บาท

8. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ไมล์ NX เป็นไงอะอยากมีจัง อิอิ

9. ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ แหมๆ อยู่ในรถพี่ก้อมี

10. ปณต ซื่อตรง ได้ครับพี่ อิอิ

11. เธอยัง. คิดถึงฉันอยู่หรือเปล่า ครับผม ไมล์ nx ครับ

12. หล่อเบยยยย

13. ขับรถมาหัวหินมา พี่ต่อให้ พรุ่งนี้หยุดงาน...555

โห เกรงใจอ่ะครับพี่ อิอิ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้