ถ้ารู้ว่ามันจะออก ตรงๆๆแบบนี้นะครับ หุหุ ไม่ดูดให้เมื่อยหรอก อิอิ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรายุฑ ทาวัน, 1 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้ารู้ว่ามันจะออก ตรงๆๆแบบนี้นะครับ หุหุ ไม่ดูดให้เมื่อยหรอก อิอิ ปล.แบ่งปันความสุขเล็กน้อย สำหรับคนรักหวย ^_^

1. ผมป่วยใจยิ่งกว่าคนขายมาใหช่วยซื้อ35 แต่กลับไม่เอา เลขรถก็18 กลับลืมซื้อ ซื้อแต่บนดิน ใต้ดินกลับลืม ตามมาภงวดใต้ดินเซงจุงเบย

2. 318 กะ35. ใครรวยบ้าง

3. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ผมซื้อ19 แง่ๆและก็45 กำ

837 ซ่ำ อีกตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้