ตัวนี้เลยคับ. เจ้าปัญหา

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Titimon Rungraung, 1 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ตัวนี้เลยคับ. เจ้าปัญหา

1. ถอดเอาตัวไฟฟ้าออกไปหาตัวที่เป็นสายใส่ครับมีขาย

2. รบกวนหน่อยผมยุ่พิดโลก. เชียงกงแถวรังสิตพอหาได้ไหมคับ

3. วิ่งม่มีไมล์มา2เดือนแล้ว ไปถามอู่ที่วางเครื่อง คำตอบเดียวเลย เดี๋ยวผมดูให้ จี๊ดขึ้นหัวเลย

4. ผมอยู่แปดริ้วผมก็เปลี่ยนออก อยู่ร้านศรีสยามมีขาย แต่อยู่ไกลกันเหลือเกิน

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จรืงๆอู่่น่าจะหาใหตั่งแต่ตอนวางแล้วนะ

6. อู่ไหนครับ ผมก้พิดโลกจะได้รู้ไว้ พี่เอ หามาให้เค้าด้วยฝากผมไปได้ จัดให้ได้

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ต้องดูเฟืองอ่ะ ต้องเอามาเทียบมีหลายแบบ

8. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเรือนไมล์สิ เครื่องตัวนี้เปน speed sensor ไฟฟ้าอยู่แล้ว ไม่ต้องหาเฟืองมาเพิ่ม

9. เครื่องเก่าผมเป็นคาบู แต่ตัวนี้เป็นหัวฉีด. ผมก็ม่เก่งเรื่องเครื่อง. อย่าให้บอกว่าอู่ไหนเลยคับ ญาติกัน แต่ยุ่แถวเต็งหนามละกัน

เดี๋ยวผมถ่ายตัวเฟืองไฟฟ้าให้ดูนะคับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้