ตัวนี้เลยครับ ตียังไงก็เอาหัวเพลาไม่ออก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วิภาพร ออย ปุจฉาการ, 3 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ตัวนี้เลยครับ ตียังไงก็เอาหัวเพลาไม่ออก

1. ล้างจารบีออกให้หมดครับ

2. ล้างแล้วครับ

3. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ยกตั้งฉาก เพิ่มแรงตอก รอบๆขอบครับ

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ปกติเคาะเบาๆที่เดียวก็ออกนะ

5. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ถ้วไม่ออกจริงๆต้องข่มขืนยางหุ้มเพลา ใส่ย้อนมาจากหัวใน ^^

6. ผมจะแจ้งตำรวจครับพี่ดิว ข้อหาข่มขืน อิอิ

7. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    พี่ดิว ขัดขืนครับป๋า

8. ผมได้ข่มขืนมารอบนึงแล้วครับ เคาะไม่ออก

9. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ไม่น่าเชื่อว่ามันจะเข้าได้.. เนอะ ^_^

10. เหมือนได้เปิด บริสุท ครับพี่ดิว กว่าจะเข้า น้ำตาแทบเล็ด ฮาๆๆ

11. จับเพลาให้มั่น ๆ สกัดให้อีกคนจับใว้มั่น แล้วซัดด้วยค้อนปอนด์ เน้น ๆ ตูมเดียวก็หลุดแล้วครับ

12. ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ แต่ทำทุกวิถีทางแล้ว ใช้ทุกกระบวนยุทธของการตีก็แล้ว มันก็ไม่ออกจริงๆ สุดท้ายก็ต้องใช้วิธีอย่างที่เห็นครับ

13. เผากี่วันครัช

14. Dew Romkloa

0
    0
    0
  15. ไม่ตายก็เผาไม่ได้ดิพี่อิอิ

16. วันนี้วันเดียวครัช วันพรุ่งเก็บเถ้าไปลอยอังคารกันเลย 555

17. หัวเพลามือสองเกรดดีๆ สภาพกริ๊บมีบ้างมั้ย ครับ

18. ของใหม่ตามร้านอ่ะใหล่ 850-1200 มีหัว+ยาง+จารบี+เหล็กรัด เชียงกงทั้งเส้น 1500 +-

19. ช่างเค้าบอกเอางานเกรดดีขึ้นหน่อยก็ สองกว่าๆ ถ้าของแท้เป็นหมื่นจริงเหรอ

20. เบิกห้างข้างละ 12000 ครับ

ผมว่าจัดของเชียงกงดีกว่า ได้ของแท้ ๆ ใช้ได้เป็นปี หัวเพลาบ้านเราถ้าขับอย่างผมนะ ไม่ถึงปีก็ดังแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้