ผมคน โคราช ครับ ชาวโคราชพบเจอ ทักทายได้นะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nantawat Supattarobol, 23 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมคน โคราช ครับ ชาวโคราชพบเจอ ทักทายได้นะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

1. คันนี้เจอบ่อยคับ แรงน่าดู อิอิ

2. ไม่แรงหรอกครับ วิ่งเรื่อยๆ อิอิ

3. Aran Ngamchawe

Aran Ngamchawe Guest

0
    0
    0
    รถสวยครับ

4. ขอบคุณมากครับ

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โคราชเริ่มหลายคันเเล้วนะเนี่ย

6. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เจอกันครับ ผมไปโคราช5มี.ค.

7. ยินดีต้อนรับเด้อ

8. ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ต้อนรับเป็นอย่างดีครับ สงใสโคราชต้องมีมิตติ้งเล็กๆกันบ้างแล้ว อิอิ

9. ยินดีต้อนรับคับ ผมอยู่บุรีรัมย์ คับ

10. Prakarn Yomtat

Prakarn Yomtat Guest

0
    0
    0
    เขยโคราชครับ

11. หลังสงกรานผ่านโคราชครับ จาปาย101

12. ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบ

13. โคราชเช่นกันครับ ขอเรียกชาวโคราชแปปครับ อิอิ พี เค ออโต้ชาวด์ โคราช อลงกรณ์ พิทักษ์คุณสิริ Khatavut Buranrom Krit-keyboardman The-star พ่อ น้องมอส

14. มาแถวไหนครับพี่เก่ง Wichai B. Keng

15. ยินดีที่รู้จักครับ

16. ยินดีที่ได้รุจักทุกท่านนะครับ

17. รถโคราชมีแต่แรงๆขับช้าๆนะครับผมตามไม่ทัน

18. เอิ่มมมม !!!! จะบอกยังไงดี วันที่5 เจอกันที่ หน้าค่าย บชร ชลประทานดีก่าครับผมว่า 55555

19. จะไฝว้กันเหรอ อย่านะหนูกลัว

20. เบ๋ยๆ กล้าพูด!!!! เอาเถอะๆ สักวันฉันจะมีเบอโทร เอ๊ย เทอโบ บ้าง T^T 5555

21. เดี๋ยวจะ วางคูโบต้า 11แรง สูบเดียวเอาอยู่ เชื่อดิิสู้ได้ อิอิ

22. O Car Evolutiontion พี่ ยุแถวไหนครับ

23. พี่ เกรียงไกร อินทรกำแหง พี่ยุโชนใหนครับ นามสกุล เหมือน พี่ที่ผมรุจักเลยครับ

24. เออ...ทำไมต้องวันที่ 5

ผมยุแถว เซฟวัน ครัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้