ว่าจะลอกฟิล์มละ ฟิล์มชาของจีนร้อนเกิ๊นนนน จริงๆอย่าเรียกฟิล์มเลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โบโบ้ โอสะคูล, 4 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ว่าจะลอกฟิล์มละ ฟิล์มชาของจีนร้อนเกิ๊นนนน จริงๆอย่าเรียกฟิล์มเลย เรียกสติ๊กเกอร์สีเหลืองใสดีฝ่าาาา

1. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    เท่ห์มากครับคันนี้

2. ฟิล์มชา สีนี้นำความร้อนเข้า ส่วนฟิล์มชาสีเขียว นำความร้อนออก เท่าที่รู้มานะครับ ไม่ใช่ยังไง ก้อขออำไพด้วย ^^

3. ไม่เท่ห์หรอกครับ แต่ก็ขอบคุณนะครับ แหะๆ

4. ใช่เลยครับคุณเป๊ปซี่ ผมก็ว่าร้อนกว่ากระจกใสอีก แม่มเอ้ยยยย

5. Nantana Nakkhwan

Nantana Nakkhwan Guest

0
    0
    0
    ความรู้ใหม่..อิอิ

6. บานหน้าลามิน่า ข้างแมกม่า ไม่ค่อยร้อน ชาเหลือง

7. ถ้าอยากด้ายใสและกันความร้อนด้ายแนะนำ ลามิน่า รหัสฟิล์ม L75

8. พอรู้ราคาL75 มั้ยครับ แพงมั้ยครับ ทั้งคัน

9. จริงผมอยากจะใสไปเลยแต่กลัวแพงมาก ไม่ไหวๆ

10. บานหน้าติดมา 1800

11. ข้างโปรโมชั่น แมกม่าโดนมา 2000

12. โอเคครับ ราคาค่อยน่าคุยหน่อย ขอบคุณครับ อิอิ ไปถามใสv cool หรือ hi cool นี่ล่ะ จำไมได้ 10000 กว่าบาท พอเลย!!

13. Zhenx Hairdog

Zhenx Hairdog Guest

0
    0
    0
    ล้อ จัดว่า เทพมาก

14. 20000นิดๆครับผม

15. หลักหมื่นวีคูลแล้วครับ

16. นั่นล่ะครับ ผมแทบจะวิ่งออกมานอกร้าน

17. ผมไปกับพี่ผมเจอประมาณว่า แค่มาชจะติดทำมัยวีคูลตังถึงหรือ ด้ายยินแบบนั้นแล้วเสียความรู้สึกมากๆ

18. โห......แม่งเลวแท้

19. ช่างมันครับ เพราะด้ายข่าวว่าร้านมันปิดไปแล้ว 55555

20. วัดทุ่งครุ ไฮคูล 1800 ราคาแค๊ปใหญ่ บานเต็ม สว่นแค๊ปเล็กไม่น่าเกิน 1500

21. โรบาร์สวยและใช้งานได้จริง ^^

22. ลอกเลยครับใสๆหล่อๆ

แต่โรลบาร์มันกำลังทำปัญหาให้ผมแล้วครับ ไปร้านฟิล์มมาเมื่อกี้ครับ ให้ผมถอดโรลบาร์ออกให้หมด แล้วก็ถอดเบาะออกด้วย ไม่งั้นติดตรงหูช้างไม่ได้ งานช้างเลยครับทีนี้ แถมราคาก็เจ็บจี๊ดดดดดดอีก เลยกลับมาตั้งหลักก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้