ยางปูกะบะnvขาดแล้วอ่ะครับทะลุเบย ที่ไหนมีขายบ้างครับ ชี้เบาะแสให้หน่อยได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โบโบ้ โอสะคูล, 4 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ยางปูกะบะnvขาดแล้วอ่ะครับทะลุเบย ที่ไหนมีขายบ้างครับ ชี้เบาะแสให้หน่อยได้มั้ยครับ

1. หายากครับ

2. ปูเสื่อครับ อิอิ

3. มันจะมีขายอีกมั้ยน้อออ

4. ผมเคยเห็นแผ่นยางสีดำที่ร้านขายพวกท่อแปปน้ำ เขาบอกว่าพวกอู่รถไปวางรองพื้น ไม่รู้ว่าถ้าวางในกระบะแล้วมันขะละลายใส่รถไหม หนาพอควร โลละ 55 บ.

5. Nantana Nakkhwan

Nantana Nakkhwan Guest

0
    0
    0
    เคยซื้อที่ตลาดพูลทรัพย์ ปทุมธานี..แต่ตอนนี้ม่ะแน่ใจว่า

6. ขอบคุณครับ เอาล่ะ เริ่มใกล้เข้ามาละ

7. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    แผ่นประเก็นยางดำใช้แทนกันได้ครับหนา 3 มิลครับ มีขายตามร้านอุปกรณ์ปะปาครับราคาไม่แพงครับ

8. เดี๋ยวจะลองดูนะครับ เบื้องต้นขอหาตรงรุ่นก่อน ถ้าหาตรงรุ่นไม่ได้ คงต้องDIYละครับ ขอบคุณครับ

9. Zhenx Hairdog

Zhenx Hairdog Guest

0
    0
    0
    มีแบบเน้ ผมใช้ปู นอนอยู่555

10. 555555555555555555555555555 แหม่.....ป๋าสิทก็

11. Zhenx Hairdog

Zhenx Hairdog Guest

0
    0
    0
    รับ ซาลาเปาเพิ่ม มั่ยค่่ะ555

12. ที่รถใช้ผ้ายางของบิ๊กเอ็มจ้า

13. ตัดเยอะมั้ยครับ ไม่กลัวละ ถ้าหาไม่ได้จริงๆ ทางออกเยอะแยะเลย ขอบคุณครับ

14. ไม่ได้ตัดเลยจ้า

15. โห..ถ้าเท่ากันเป๊ะ นี่แจ๋วเลยครับ ขอบคุณคร้าบบบบ

16. เท่ากันเลยรึครับ ถ่ายรูปมาชมหน่อยครับพี่

17. ของผมเริ่มผุอีกแลัววว บรรทุกปลาทูนึ่งไปขายทุกวันเลยครับ

18. ผมซื้อตรงรุ่น NV มาเมื่อ 3-4 เดือนนี่เอง

19. ซื้อตรงรุ่นก็ช่วยบอกเพื่อนสมาชิกด้วยว่าที่ไหนยังไง ราคาเท่าไร มีคนต้องการอีกเพียบ

20. ผมสั่งร้านประดับยนต์ที่อุทัยธานี รอของ 4-5 วันได้ ราคาพันนึง

21. ใครอยู่ใกล้ก็จัดกันไป

ร้านก็น่าจะสั่งจาก กทม.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้