เครื่องรุ่นนี้น่าใช้ไม่ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย รับสลาม สลาม, 30 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่องรุ่นนี้น่าใช้ไม่ครับ

1. เพื่อนจะขายให้ผม15000 ราคานี้ แพงไหมครับ. ผมมือใหม่ครับ.

2. Supavut Maneegut

Supavut Maneegut Guest

0
    0
    0
    srฝาแดงuk spec

3. 15,000 บาท เก็บงานอีกพอประมาณเลยครับ แล้วแต่ชอบเลยครับผม

4. 15,000บาท. ราคาแพงหรือราคาถูก. รถใช้งานปกติ. 2ระบบ. ด้วย. ระบบไฟฟ้าหมด.

5. สภาพตามรูป ก็ ราคารับได้ครับ ส่วนตัวผมนะครับ

6. หมื่นห้า ซื้อไปเถอะครับ ซื้อไว้ใช้งาน เบื่อเมื่อไหร่ก็ระเบิดชั่งกิโล อะไหล่แยกขายถูกๆ ก็คงได้ร่วมๆหมื่น แต่ถ้าคิดจะซื้อมาปั่นผ่านเลยครับ อะไหล่ขาดหลายชิ้น

7. อะไหล่. มีครับ อยุ่ในรถ

8. ค่อยๆทำไปครับเดี๋ยวก็หล่อ

9. ขายเครื่ง. แล้วตัวรถจำยำอะไหล่ขขายด้วยอ่ะป่ะครับ

10. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    เฉพาะจัวบอดี้ ทำสวยๆเดิมๆ คงมีไม่ต่ำกว่าครึ่งแสนแล้วครับ

ถ้าไม่เอาผมเอานะ555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้