หัวฉีด น้ำมันไม่ลง. ปั้นติ. ทำงาน. ปัญหา. อะไร. ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย รับสลาม สลาม, 7 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    หัวฉีด น้ำมันไม่ลง. ปั้นติ. ทำงาน. ปัญหา. อะไร. ครับ

1. อ่า งง คำถามอ่าครับ

2. หัวฉีด. น้ำมัน. รถใช้แก๊ส. จะใช้น้ำมัน

3. ปัญหา. ตัด สายหัวฉีดน้ำมัน

4. เครื่องอะไร แก๊สอะไร หัวฉีด หรือ ระบบดูด คำถามไม่เคลียร์ตอบไม่ได้ครับผม

5. เขาตัดสายไฟหัวฉีด

6. อ๋อ แบบนี้ต้องหาช่างไฟแล้วครับผม

หาที่จะต่อยังไม่เจอ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้