จะขาดป่าว

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย GAME EG4D, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    คือว่าผมอยากแปลงไฟเลี้ยวแก้มให้เป็นไฟหรี่ด้วยแต่กลัวฟิวส์มันจะขาด ไม่รู้ด้วยว่ากล่องฟิวส์มันอยู่ตรงใหน และกลัวมีผลกระทบต่อระบ
    บไฟต่างๆของรถ หรือใครติดไปแล้วเป็นอย่างไรบ้างคับ

2. รถผมทำอยู่ไม่เห็นเป็นไรนะครับ

3. naeng bushido

naeng bushido New Member Member

51
    1
    0
    ทำแล้วแจ่มดีไม่มีปัญหา...

4. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    ทำเลยไม่ขาด

5. m_overkids

m_overkids Legend (R.I.P.)

302
    6
    0
    อย่าไปกลัว ทำไปเลย ถ้ามันขาดค่อยหาฟิวส์ที่แอมป์สูงขึ้นอีกนิดมาเปลี่ยนก็ไม่มีปัญหาแล้วจ๊ะ

6. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    พีๆคับแล้ววิธีต่อละคับ ลืมไปขอรูปด้วยก่ดีนะคับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้