ถอดล็อคเกียร์ออกยังไงครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย บุคคลเรื่อยไป, 13 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมจะใส่ครอบเกียร์วางแก้วครับ แต่มันติดที่ล็อคเกียร์ ไม่ทราบว่าจะถอดออกยังไงได้ครับ ใครพอมีความรู้เรื่องนี้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับขอบคุณครับ

1. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ไขด้านล่าง ใต้ตัวถังครับ

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ไขน๊อตอ่ะครับ

3. jaturong03

2,084
    91
    48
    อย่าลืมเอาอะไรอุดนะครับ เดี๋ยวน้ำเข้า จะหาว่าไม่เตือนนนนนนนนนนนนน

4. ta tui..!

ta tui..! New Member Member

22
    0
    0
    มันไม่ติดนะครับของผมก้อใส่อยู่บิดๆมันหน่อย:)

5. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    เหมือนพี่ สุด หล่อ ด้านบนคับ

ต้องข่มขืน นิดหน่อย

ตบลูกเดียว อิอิ

ตอนหลัง น้าหมี ใจดี ตัดออกไปตอนวางเครื่องคับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้