วันหยุดครับ ดูดฝุ่นซะหน่อยยย ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรายุฑ ทาวัน, 1 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วันหยุดครับ ดูดฝุ่นซะหน่อยยย ^_^

1. หน้าจะถอดคอนโซลหน้ามาดูดด้วยนะครับ ^0^

2. พี่เขาทำขนาดนี้ งั้นผมทำบ่าง เยี่ยมยอด คนรักรถ

3. ว่าจะดูดมั่งลืมเลย

4. พี่หัวเกียร์ของพี่เดิมป่ะคับ ของผมมันหมดไม่ออกแข็งมาเลย

5. ตอนนี้กำลังถอดเลยครับ คุณพจน์ มาช่วยกันถอดมั้ยครับ เดี๋ยวให้ค่าแก๊ส 2ลิตร T^T

6. ผม อินดี้ อันเดิมครับ

7. ของพี่หมุนออกได้เลยป่ะคับ ของผมแน่นมากเลยอ่า

8. ครับหมุนออกง่ายๆๆเลยครับ^_^

9. ดูดซะเบาะหายกันเลย

10. ขนาดดูดนะ ถ้าล้างจะขนาดไหน

11. เครื่องดูดฝุ่นมันแรงครับ พี่พลอย*_*

12. หมุนทางไหนคับ

13. ซ้ายๆๆ แล้วก็ ซ้ายๆๆ เลยครับ

14. โห้ ดูดขนาดนี้ เลย

15. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    พวงมาลัยสวยนิ ^_^

พวงใครมะรู้ 555 ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้