นี่ไง ๆ ยางปูพื้นกระบะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pannita Chalermrat, 4 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    นี่ไง ๆ ยางปูพื้นกระบะ

1. สะอาดมาก

2. เหลือๆเลย

3. ยางของบิ๊กเอ็ม

4. แจ่มเลยครับ ป้องกันได้ถึงขอบกระบะ ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไรครับ

5. ร้านที่ซื้อมันมีสารพัดอย่างอ่ะ เลยไม่รู้จะบอกว่าซื้อจากร้านประเภทไหน ราคาน่าจะ 1200 - 1500 จำไม่ได้แล้วอ่ะค่ะ

6. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    อ้าว.. NV หรือนี่ นึกว่า BIG M ^_^

7. แจ่มมว๊าก ...^_^

8. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    ถ้าจะ diy ก็ลองดูตามร้านขายผ้ายางแบบเป็นม้วนใหญ่ๆอ่ะครับ มีผิวเรียบ ไม่เรียบ หนา บาง แล้วมาตัดแต่งให้เข้าทรงตามที่เราต้องการ

งั้นแบบแผ่นยางที่ร้านประปาน่าจะถูกกว่า หนากว่านุ่มกว่านะครับ โลละ 55 บาทเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้