จะเปลี่ยนยางหุ้มเพลา อันนี้ด้านคนขับ พยายามยังไงก็เอาไม่ออกครับ ทำไงดี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วิภาพร ออย ปุจฉาการ, 3 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะเปลี่ยนยางหุ้มเพลา อันนี้ด้านคนขับ พยายามยังไงก็เอาไม่ออกครับ ทำไงดี

1. มันเป็นกิ๊ปล๊อคหัวเพลาตรงลูกปืนอ่ะคับ ต้องง้างกิ๊ปออกแล้วดึงรางลูกปืนออกมาครับ

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ป๋าอ๊อดคับ.. ในรูปนี่มันหัวเพลาด้านนอก มันเปนสลักล๊อคในตัว ปกติจะเคาะออกมาได้ง่ายๆเลยคับ ส่วนที่ป๋าบอกเป็นกิ๊ปล๊อคหัวเพลาตรงลูกปืน มันคือหัวเพลาด้านในคับ :)

3. อ้าวเหรอคับ แก่แล้วคับหลงไปนิดอิอิ

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ยังคับยังไม่แก่ ทั้งคนถาม คนตอบ คนช่วยตอบ อายุไล่ๆกันหมดเลย ^_^

555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้