*+* อยากเปลี่ยนจานเบรคแต่ง แนะนำหน่อยครับ *+*

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย GU GANG GODS, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    ว่าต้องใช้ขนาดเท่าไหร่ดีครับ ผมใส่ล้อ 16 ยี่ห้อไรดี ขอบคุณครับ :)

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เอาของ e-spec ก็ได้ครับ เบรคดีขึ้น ขนาดก็ 302 mm อ่ะครับ ลองพิจารณาดูครับ

3. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ขอบ 16 ใส่ 302 mm ได้ครับ เบรคดีขึ้นเยอะ รีบจัดเลย

4. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    เก้บข้อมูล

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ใ ส่ จ า น ใ ห ญ่ ขึ้ น เ ว ล า เ บ ร ก ร ะ วั ง ห น่ อ ย

น ะ คั บ ล้ อ มั น จ ะ ต า ย ง่ า ย ห น่ อ ย

6. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    ขอบคุณทุกข้อมูล นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้