มาเฝ้าดูอาการลูกชาย กะลังเข้าห้องผ่าตัดอยู่ หายเร็วนะลูก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วิภาพร ออย ปุจฉาการ, 5 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มาเฝ้าดูอาการลูกชาย กะลังเข้าห้องผ่าตัดอยู่ หายเร็วนะลูก

1. หายเร็วๆนะครับ

2. ขอบคุณครับ พี่ใส่พวงมาลัยไปแล้ว สวย ชอบมากเลยครับ

3. ของผมซีลเกียร รั่วยังไม่ทำเลย อยากทำบ้าง

4. พอดีผมเพิ่งได้มา แล้วมีโครงการต้องเดินทางไปกรุงเทพเลยไม่ค่อยไว้ใจรถมือสองหนะครับ เลยคิดว่าตัดใจเสียเงินเปลี่ยนทุกอย่างที่คิดว่าไม่ดี แล้วเริ่มนับหนึ่งใหม่ที่ผมเลยดีกว่า กลัวจะเสียกลางทางนะครับ

เอ จะใช้สิทธิ์ 30 บาทรักษาทุกโรคได้มั้ยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้