ซ้ายเมืองไทย ขวานอก ตัวไหนดีกว่าครับแน่นำน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thadsak Liangtrakoolchai, 5 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ซ้ายเมืองไทย ขวานอก ตัวไหนดีกว่าครับแน่นำน่อย

1. Khieo Naret

Khieo Naret Guest

0
    0
    0
    รักพี่ เสียดายน้อง

2. อิอิ ของไทย ดูเหมือนจะ สองช่อง ของเก่าญี่ปุน ดูเหมือนช่องเดียว ว่าจะเปลี่ยนมันจะมีปัญหาเรื่องความร้อนไม่ครับ

3. Khieo Naret

0
    0
    0
    ถ้ายังใช้งานได้ดีอย่าเปลี่ยนเลยครับ เก็บไว้เป็นอะไหล่ดีกว่า^_^

4. กลัวเกบไว จนไม่ได้ใช้ พอดีว่าจะล้างแอร์ก็เลยว่าจะมาถามว่าจะเปลี่ยนเลยดีเปล่าจะมีปัญหาตามมาไม่

5. ไทยก็ใช่ดีนะครับ ผมใช้อยู่

6. Khieo Naret

0
    0
    0
    สองช่องใช้ดีกว่าครับ หนึ่งช่องใช้แล้วเข็มแสดงความร้อนสูงกว่าเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้