สอบถามหน่อยครับ วาล์วแอร์ตัวนี้ใช้กับ nv ได้หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 5 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ วาล์วแอร์ตัวนี้ใช้กับ nv ได้หรือเปล่าครับ

1. ถ้าขนาดเกลียวทางเข้าและออกเท่ากันก็ใช้ได้ครับ

2. เห็นเขาลงขายใน ขายอะไหล่ นิสสัน nissan part

3. ผมคิดว่าไม่น่าจะได้นะครับ ตู้แอร์ NV เป็นตู้แขวน แต่ B14 เป็นตู้ฝัง ขนาดเกลียวของวาวล์มันจะไม่เท่ากัน (หรือเท่ากันผมก็ไม่แน่ใจ) แต่ตัวมันจะไม่เหมือนกัน หรือถ้าข่มขืนเข้าไปได้ก็ต้องมีการดัดท่อแน่ ๆ ครับ หาตรงรุ่นใส่ดีกว่า ^^

4. ขอบคุณครับ ช่างยุทธ

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ถึงใส่ได้ก็ต้องไปร้านอยู่ดี ไหนจะแว๊ก ไหนจะเติมน้ำมันคอม ไหนจะเติมน้ำยาแอร์ สู้ไปร้านแล้วให้เค๊าเปลี่ยนแปปเดียว ถ้าจะซื้ออะไหล่แอร์รถยนต์ หลังไมค์มาครับ

6. ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ. ภาพประกอบอลังการงานสร้างมั๊กๆครับ

7. พี่แจ๊คโชว์ถังไนตรัสทำไมก้าบบบ 55

นึกว่าถังเบียร์สด อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้