ปรึกษาหารือคับ รบกวนผู้รู้ด้วย เรื่อง ซันลูฟ ตอนซื้อมารถผมใช้ซันลูฟได้ปกติ เปิด ปิด ,...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tae Kridsada, 29 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tae Kridsada

Tae Kridsada Guest

0
    0
    0
    ปรึกษาหารือคับ รบกวนผู้รู้ด้วย
    เรื่อง ซันลูฟ
    ตอนซื้อมารถผมใช้ซันลูฟได้ปกติ เปิด ปิด , กะดก ครบหมด พอเอารถไปทำ ณ ที่ๆหนึ่ง ทำเสดออกมา ซันลูฟไม่ติดเลย ต้องไปแก้ พอไปแก้เปิด ปิด แต่!!! ไม่กระดก สอบถามบอกทำไมซันลูฟไม่กะดกละ
    พี่เค้าตอบมาว่า มันไม่มี โซลินอย มันคงไม่มีมาอยู่แล้ว มันเลยไม่กะดก แต่ก่อนเข้าไปทำของๆผมมันปกติ
    ผมเบื่อมากเลยนะแต่ผมไม่พูด ไม่รับผิดชอบอะไรเลย บอกให้ผมไปหาของเองอีกต่างหาก
    ถ้าจะรับผิดชอบต่อผม
    ติดต่อมานะคับ
    ไม่อยากโปรโมท!!

2. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    เอารถไปทำ นี่ทำอะไรครับ ถึงได้ไปเกี่ยวข้องกับ sunroof ครับ

3. รถผมรื้อทำสีเหมือนกันกลับมาปัดหลังใช้ไม่ได้ต้องมาไล่สายไฟเอง

4. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ฟังแล้วเซ็งจิต

5. แหม...ที่ไหนครับ จะได้หลีกเลี่ยง

6. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ที่อ่านๆจากคอมเม้น มันน่าจะมีตัวที่ทำหั้ยซันลูปมันกระดกหาย ใช่ไหม แล้วหาซื้อร้านอะไหล่มีไหมคัฟ หรือมันม่มัแยกขาย เขาขายพร้อมกับซันลูปอย่างเดียว คัฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้