จ้างช่างไปดูรถ เท่าไหร่ดีครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย huhuzzz, 13 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. huhuzzz

huhuzzz New Member Member

9
    0
    0
    ควรจ้างช่างศูนย์ หรือช่างตามอู่นอก ไปดูรถดีครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่

2. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ระวังช่างกับอู่ฮั๊วกันนะครับ
    ประมาณว่าพาเราไปตามเต๊นต่างๆ หรือตามเต๊มที่เราเลือกหลายๆที่
    แต่ก็ทำเป็นไม่น่าเล่นซักกะคัน

สุดท้ายทำเป็นว่ามีเต๊นซี้กัน รับประกันที่นี่ไม่มีย้อม(จริงๆอาจจะย้อมก็ได้) แล้วพาเราไป ถ้าขายรถได้ ช่างมันก็ได้ทั้งตังค์จากเราและจากเต๊น

แนะนำเฉยๆนะครับ

3. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    ซื้อรถมือสอง ลองไปตรวจรถที Test car ดูสิคับ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ต้ อ ง ห า ช่ า ง ที่ เ ร า รู้ จั ก คั บ ห รื อ ไ ม่ ก็

ช่ า ง ที่ อ ยู่ ไ ก ล จ า ก เ ต้ น ที่ เ ร า ไ ป ซื้ อ

5. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    จ้าง THE BOY ดีกว่ามั๊ง

6. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    THE BOY อีกเสียง

7. huhuzzz

9
    0
    0
    อะไรคือ Test Car แล้วใครคือ The Boy อ่ะครับ ช่างเท่าไหร่ดี

8. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0

TestCar คือศุฯย์บริการ ตรวจสอบสภาพรถครับ ที่จะบอกหมดว่าสภาพรถเป็นไง

ส่วน The Boy คือชื่อเพื่อนสมาชิก ES เรานี่แหละครับ

9. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ถูกกกกกก

จ้าง THE BOY ค่าแรง 1 เมา :D

10. huhuzzz

9
    0
    0
    1 เมาไงอะครับ จัดให้แล้วไปเมาเองหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้